Switch TP-Link TL-SF1008D 8-Port 10/100Mbps
Mã SP: Switch TP-Link TL-SF1008D 8-Po
Giá bán: 200.000 đ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Thương hiệu: TPLINK
  • Bảo hành: 24 tháng
CẤU HÌNH CHI TIẾT
  • Tốc độ truyền: 10/100Mbps
  • Số cổng: 8
Số Lượng
Thêm giỏ hàng
Mua ngay
Nội dung sản phẩm đang được cập nhật
Có thể bạn quan tâm
Máy scan Canon Lide 300
Mã sản phẩm: Máy scan Canon Lide 300
Liên hệ
  • Màu sắc: Đen
  • Kết nối: USB
Máy in laser trắng đen CANON LBP 2900
Mã sản phẩm: CANON LBP 2900
2.850.000 đ 2.900.000 đ
  • Chức năng: Máy không đa chức năng
  • Độ phân giải: 2400 x 600 dpi
  • Khổ giấy in: A4;Letter
  • Kết nối: USB 2.0
Camera EZVIZ CS-CV246 (1080P)
Mã sản phẩm: Camera EZVIZ CS-CV246 (1080P)
Liên hệ
  • Màu sắc: Trắng
  • Độ phân giải: 1920 x 1080
  • Cảm biến: Cảm biến 1/2.7" Progressive CMOS
  • Ống kính: Ống kính 4mm@ F2.2, góc nhìn 90 độ, góc xoay ngang 340 độ, góc xoay dọc 120 độ
Camera HIKvision DS-2CD1021-I
Mã sản phẩm: Camera HIKvision DS-2CD1021-I
  • Màu sắc: Trắng
  • Độ phân giải: 2.0 Megapixel
  • Cảm biến: 1/2.8″ progressive scan CMOS
  • Ống kính:  2.8 mm @ F2.0 - 4 mm @ F2.0 - 6 mm @ F2.0
Cáp RJ 45 cat 5 (1m)
Mã sản phẩm: Cáp RJ 45 cat 5
5.000 đ
  • Cáp RJ 45 CommScope (AMP) cat 5 (1 mét)
  • AMP chính hiệu (mét)
Chuột máy tính không dây A4TECH
Mã sản phẩm: Chuột máy tính không dây A4TEC
  • Thương hiệu: A4 TECH
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kiểu kết nối: Chuột không dây
  • Kết nối: Bluetooth
  • Màu sắc: Xám
Router Wifi TP-Link TL-WR841N
Mã sản phẩm: Router Wifi TP-Link TL-WR841N
  • Băng tần hỗ trợ: 2.4 GHz
  • Tốc độ: 2.4GHz - 300Mbps
  • Chuẩn kết nối: 802.11 b/g/n
  • Cổng kết nối: 1x WAN 100Mbps, 4x LAN 100Mbps
  • Ăng ten: 2x ngoài
Xạc laptop Hp 90W
Mã sản phẩm: Xạc laptop Hp 90W
  • Input: AC 100V – 240V 50-60Hz
  • Output: 19V – 4.74A
  • Tình Trạng: Mới 100%
  • Loại sản phẩm: OEM
  • Bộ Sản Phẩm Bao Gồm: Thân sạc, dây nguồn
Xạc laptop Dell 90W
Mã sản phẩm: Xạc laptop Dell 90W
  • Output: 19.5V – 4.62A
  • Tình Trạng: Mới 100%
  • Loại sản phẩm: OEM
Ổ cứng SSD 120Gb
Mã sản phẩm: Ổ cứng SSD 120Gb
  • Nhà sản xuất :Western
  • Kích thước: 2.5 inch, 6.8 mm
  • Chuẩn giao tiếp: Sata III 6Gbit/s
  • Dung lượng : 120 GB
Màn hình laptop 14.0
Mã sản phẩm: Màn hình laptop 14.0
  • Tình trạng sản phẩm: Mới 100%
  • Kích Thước : 14.0 led
  • Độ Phân Giải : HD ( 1366×768 )
Bàn phím Dell N4110
Mã sản phẩm: N4110
Loại sp: OEM
Tình trạng: mới 100%