Switch TP-Link TL-SF1008D 8-Port 10/100Mbps
Mã SP: Switch TP-Link TL-SF1008D 8-Po
Giá bán: 200.000 đ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Thương hiệu: TPLINK
  • Bảo hành: 24 tháng
CẤU HÌNH CHI TIẾT
  • Tốc độ truyền: 10/100Mbps
  • Số cổng: 8
Số Lượng
Thêm giỏ hàng
Mua ngay
Nội dung sản phẩm đang được cập nhật
Có thể bạn quan tâm
Máy in laser trắng đen CANON LBP 6230DN
Mã sản phẩm: Máy in laser trắng đen CANON L
Liên hệ
  • Chức năng: Máy không đa chức năng
  • Kiểu máy in: In laser trắng đen
  • Độ phân giải: 1200 x 1200 dpi
  • Khổ giấy in: A4;Letter
  • Kết nối: USB 2.0
Camera EZVIZ CS-CV310 (1080P)
Mã sản phẩm: Camera EZVIZ CS-CV310 (1080P)
Liên hệ
  • Màu sắc: Trắng
  • Độ phân giải: Full HD 1920×1080
  • Cảm biến: Camera thân wifi với cảm biến 1/2.7" 2MP HD progressive scan CMOS
Camera HIKvision DS-2CD2021G1-I
Mã sản phẩm: Camera HIKvision DS-2CD2021G1-
  • Màu sắc: Trắng
  • Độ phân giải: 1920 × 1080
  • Cảm biến: CMOS
  • Ống kính: 2.8/4/6 mm (F/2.0)
USB Wifi thu sóng TP-Link TL-WN722N
Mã sản phẩm: USB Wifi thu sóng TP-Link TL-W
200.000 đ
  • Thương hiệu: TPLINK
  • Bảo hành: 24 tháng
  • Tính năng: Tốc độ không dây lên tới 150Mbps
Router Wifi Tenda A9
Mã sản phẩm: Router Wifi Tenda A9
220.000 đ
  • Thương hiệu: TENDA
  • Băng tần hỗ trợ: 2.4 GHz
  • Tốc độ: 2.4GHz - 300Mbps
  • Chuẩn kết nối: 802.11 b/g/n
  • Ăng ten: 2x ngoài / 3 dBi
Xạc laptop Acer 65W
Mã sản phẩm: Xạc laptop Acer 65W
  • Input: AC 100V – 240V 50-60Hz
  • Output: 19V – 3.42A 65W
  • Tình Trạng: Mới 100%
Bàn phím Dell Ins 3421
Mã sản phẩm: 3421
Loại sp: OEM
Tình trạng: mới 100%