Switch TP-Link TL-SF1008D 8-Port 10/100Mbps
Mã SP: Switch TP-Link TL-SF1008D 8-Po
Giá bán: 200.000 đ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Thương hiệu: TPLINK
  • Bảo hành: 24 tháng
CẤU HÌNH CHI TIẾT
  • Tốc độ truyền: 10/100Mbps
  • Số cổng: 8
Số Lượng
Thêm giỏ hàng
Mua ngay
Nội dung sản phẩm đang được cập nhật
Có thể bạn quan tâm
Bàn phím Dell VS 1400
Mã sản phẩm: 1400
300.000 đ 350.000 đ
Loại sp: OEM
Tình trạng: mới 100%
Layout: US
Camera HIKvision DS-2CD2121G0-I
Mã sản phẩm: Camera HIKvision DS-2CD2121G0-
Liên hệ
  • Màu sắc: Trắng
  • Độ phân giải: 1920 x 1080
  • Kết nối: 1 RJ45 10M/100M, wifi 802.11b/g/n, hỗ trợ thẻ nhớ micro SD/SDHC/SDXC
  • Nguồn điện: 12 VDC
Chuột máy tính Mitsumi 6703
Mã sản phẩm: Chuột máy tính Mitsumi 6703
130.000 đ
  • Thương hiệu: MITSUMI
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kiểu kết nối: Chuột có dây
  • Kết nối: USB 2.0
  • Màu sắc: Đen
Switch TP-Link TL-SF1005D 5-Port 10/100Mbps
Mã sản phẩm: Switch TP-Link TL-SF1005D 5-Po
  • Tốc độ truyền: 10/100Mbps
  • Số cổng: 5
  • Tính năng: Công nghệ xanh giúp tiết kiệm điện năng
Màn hình laptop 15.6 40 p
Mã sản phẩm: Màn hình laptop 15.6 40 p
  • Loại sản phẩm : OEM
  • Tình trạng sản phẩm: Mới 100%
  • Kích Thước : 15.6 led slim (mỏng)
  • Độ Phân Giải : HD ( 1366×768 )
Camera HIKvision DS-2CD1121-I
Mã sản phẩm: Camera HIKvision DS-2CD1121-I
Liên hệ
  • Màu sắc: Trắng
  • Độ phân giải: 2.0 megapixel
  • Cảm biến: 1/2.8" progressive scan CMOS
  • Ống kính: 2.8 mm/4 mm/6 mm fixed focal lens
Chuột máy tính Genius DX110 USB
Mã sản phẩm: Chuột máy tính Genius DX110 US
  • Thương hiệu: GENIUS
  • Bảo hành: 12 tháng
Xạc laptop Dell 65W
Mã sản phẩm: Xạc laptop Dell 65W
  • Input: AC 100V – 240V 50-60Hz
  • Output: 19V – 3.34A
  • Tình Trạng: Mới 100%
  • Loại sản phẩm: OEM
Ổ cứng SSD 240Gb
Mã sản phẩm: Ổ cứng SSD 240Gb
  • Nhà sản xuất :Western
  • Kích thước: 2.5 inch, 6.8 mm
  • Chuẩn giao tiếp: Sata III 6Gbit/s
  • Dung lượng : 240 GB
Bàn phím Dell 3442
Mã sản phẩm: 3442
Loại sp: ZIN
Tình trạng: mới 100%
Layout: US
Camera HIKvision DS-D3200VN
Mã sản phẩm: Camera HIKvision DS-D3200VN
  • Độ phân giải: 1920 × 1080
  • Cảm biến: CMOS
  • Ống kính: 2.8, 4, 6 mm
Chuột máy tính A4TECH
Mã sản phẩm: Chuột máy tính A4TECH
  • Thương hiệu: A4 TECH
  • Kiểu kết nối: Chuột có dây
  • Kết nối: USB 2.0
  • Màu sắc: Đen
Switch TP-Link TL SG1005D 5-Port Gigabit
Mã sản phẩm: Switch TP-Link TL SG1005D 5-Po
  • Số cổng: 5
  • Tính năng: Lưu trữ và gửi chuyển tiếp
Xạc laptop Asus 90W
Mã sản phẩm: Xạc laptop Asus 90W
  • Output: 19V – 4.7A
  • Tình Trạng: Mới 100%
Màn hình laptop 14.0 30p
Mã sản phẩm: Màn hình laptop 14.0 30p
  • Kích Thước : 14.0 led slim (mỏng)
Pin laptop Acer E5-471
Mã sản phẩm: Pin laptop Acer E5-471
Bàn phím Dell V5460
Mã sản phẩm: V5460
Loại sp: OEM
Tình trạng: mới 100%
Camera HIKvision DS-2CE16D0T-IR
Mã sản phẩm: Camera HIKvision DS-2CE16D0T-I
  • Độ phân giải: 1920 x 1080
  • Cảm biến: 2MP CMOS
  • Ống kính: 2.8mm, 3.6mm, 6mm Tùy chọn (M12 mount)
Xạc laptop Sony 90W
Mã sản phẩm: Xạc laptop Sony 90W
  • Output: 19.5V – 4.7A
  • Tình Trạng: Mới 100%
Xạc laptop Acer 90W
Mã sản phẩm: Xạc laptop Acer 90W
  • Output: 19V – 4.7A
  • Tình Trạng: Mới 100%
Bàn phím Dell V5560
Mã sản phẩm: V5560
Tình trạng: mới 100%