Switch TP-Link TL-SF1008D 8-Port 10/100Mbps
Mã SP: Switch TP-Link TL-SF1008D 8-Po
Giá bán: 200.000 đ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Thương hiệu: TPLINK
  • Bảo hành: 24 tháng
CẤU HÌNH CHI TIẾT
  • Tốc độ truyền: 10/100Mbps
  • Số cổng: 8
Số Lượng
Thêm giỏ hàng
Mua ngay
Nội dung sản phẩm đang được cập nhật
Có thể bạn quan tâm
Camera HIKvision DS-B3200VN
Mã sản phẩm: Camera HIKvision DS-B3200VN
Liên hệ
  • Màu sắc:  Trắng
  • Độ phân giải: 1920 × 1080
  • Cảm biến: CMOS
  • Ống kính: 2.8, 4, 6 mm (khẩu độ f/2.0)
Phần mềm diệt Virus Kaspersky Antivirus 1 máy tính
Mã sản phẩm: Phần mềm diệt Virus Kaspersky
180.000 đ
  • THƯƠNG HIỆU: KASPERSKY
  • THỜI HẠN BẢN QUYỀN: 1 NĂM
  • SỐ THIẾT BỊ TỐI ĐA: 1 máy
Xạc laptop Toshiba 90W
Mã sản phẩm: Xạc laptop Toshiba 90W
200.000 đ 270.000 đ
  • Input: AC 100V – 240V 50-60Hz
  • Output: 19V – 4.7A
  • Tình Trạng: Mới 100%
  • Loại sản phẩm: OEM
Bàn phím Dell E5500
Mã sản phẩm: E5500
Loại sp: OEM
Tình trạng: mới 100%
Layout: US
Bàn phím Genius Smart KB-101
Mã sản phẩm: Bàn phím Genius Smart KB-101
  • Tên sản phẩm: Genius Smart KB-101
  • Màu: đen
  • Loại kết nối: USB 2.0
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Kích thước: 440.51 x 139.67 x 27.08 mm
  • Chiều dài dây: 1,5m
Phần mềm diệt Virus Kaspersky Antivirus 3 máy tính
  • THƯƠNG HIỆU: KASPERSKY
  • THỜI HẠN BẢN QUYỀN: 1 NĂM
  • SỐ THIẾT BỊ TỐI ĐA: 3 máy
Xạc laptop Samsung 60W
Mã sản phẩm: Xạc laptop Samsung 60W
  • Output: 19V – 3.16A
  • Tình Trạng: Mới 100%
  • Loại sản phẩm: OEM
Bàn phím Dell E6420
Mã sản phẩm: E6420
Loại sp: OEM
Tình trạng: mới 100%
Layout: US
Bàn phím Logitech K120
Mã sản phẩm: Bàn phím Logitech K120
  • Tên sản phẩm: Logitech K120
  • Màu: đen
  • Kết nối: USB 2.0
  • Kích thước: 300x500x50 mm
  • Hệ điều hành tương thích: Windows XP/Vista/7/8/10, Linux
Phần mềm diệt Virus Kaspersky Internet Security 1 máy tính
  • Số thiết bị tối đa: 1 máy
Tình trạng: mới 100%
Lót chuột Kingmaster X2 - M
Mã sản phẩm: Lót chuột Kingmaster X2 - M
Bàn phím + Chuột Logitech MK240
Mã sản phẩm: Bàn phím + Chuột Logitech MK24
  • Thương hiệu: LOGITECH
  • TênLogitech:  MK240
  • Màu sắc: Đen
  • Kiểu kết nối: Bàn phím không dây
  • Kiểu kết nối: Wireless
Phần mềm diệt Virus Kaspersky Internet Security 3 máy tính
  • Số thiết bị tối đa: 3 máy
Tình trạng: mới 100%
Phần mềm diệt Virus Kaspersky Internet Security 5 máy tính
  • Số thiết bị tối đa: 5 máy
Bàn phím Dell D630
Mã sản phẩm: D630
Tình trạng: mới 100%
Phần mềm diệt Virus Trend Micro Internet Security 1 máy tính
Mã sản phẩm: Phần mềm diệt Virus Trend Micr
  • Thương hiệu: Trend Micro
Xạc laptop Hp 65W
Mã sản phẩm: Xạc laptop Hp 65W
  • Output: 19V – 3.33A
  • Tình Trạng: Mới 100%
Bàn phím Dell 3541
Mã sản phẩm: 3541
Tình trạng: mới 100%
Bàn phím Dell 3521
Mã sản phẩm: 3521
Tình trạng: mới 100%